dailyhabari

Daily News/HabariLeo blog

1 Comment »

  1. tungependa jamani kuona walau mambo ya jeshi letu la tanzania kwa picha. kwa mfano navy ya usa huoneshwa vema na watu huona na huelewa. hivyo basi ningependekeza mueke picha walau tulijue vema jeshi letu maana hata wageni wanapotaka kuona jeshi letu kupitia angani au kwa website inakuwa ngumu na niaibu kwetu sisi yaani hata vipicha tu hatuwezi?

    Comment by dominic busanya | July 8, 2009 | Reply


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: